Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ ECS Black 780G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ ECS Black 780G

ท่านใหนใช่บอดนี้แล้วใช้การ์ดจอออนบอดมั่งคับ

พอดีอยากถามเกี่ยวกับการ์ดจออนบอร์ดหน่อยนะคับ

ว่าท่านคล๊อกไปที่เท่าไหร่อ่ะคับ

พอดีว่าตอนนี้ผมคล๊อกไปที่ 580 เองคับ

ถ้ามากกว่านี้เล่นเกมส์แปปเดียวมีนจะมีหน้าต่างเด้งขึ้นมาอ่ะคับ

แล้วมีให้กด 2 อันหน่ะคับ จำได้แต่อันหลังมันเขียนว่า DONT SEND

แต่เกมส์ก็ยังไม่หยุดนะคับยังเล่นต่อได้แต่เล่นได้ซักพักก็ขึ้นอีก

เท่าที่ผมรู้นะคับมันน่าจะเกิดจากคล๊อกมากไปคับ

แต่ที่แปลกก็คือทำไมคนอื่นเค้าคล๊อก 600 ขึ้นไปก้ไม่ห็นเป็นไรหนิคับ

ตรงซิ้งชิบน๊อตบริดกับเซ้อบริดผมก็วางผัดลมใว้นะคับ

เย็ฯเฉียบเลย

แล้วอีกอย่างตอนเล่นเกมส์ก็ไม่เกิดภาพแตกแต่อย่างใด

หรือว่าท่านใหนมีวิธีผปิดไม่ให้มันเด้งขึ้นมั่งคับ

debug เหรอครับ - -

Comment

ไม่รู้เหมือนกัลหน่ะคับ

แต่ผมใช้ไดรเวอร์ที่แถมมาเลยหน่ะคับ

Comment

อาจจะต้องปรับไบออสนิดหน่อยอะครับ

Comment

ที่มันเด้งผมว่ามันเกิดจาก ไดรเวอร์
          ต้องลองดูก่อน OC เป็นป่าว

Comment

Working...
          X