Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้เกี่ยวกับเกมsin of a solar empire

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้เกี่ยวกับเกมsin of a solar empire

รบกวนหน่อยนะครับ ^ ^

คือเกมนี้มีบทสรุปขายรึเปล่า แบบสอนวิธีการเล่นอย่างละเอียดอ่ะครับ

หรือมีเว็บไซต์ไหนสอนแบบละเอียดมั่งครับ

พอดีลองผิดลองถูกไม่ค่อยรู้เรื่อง เข้าโหมดฝึกสอนบางทีก็ติดๆขัดๆ

อยากได้เป็นสอนภาษาไทยเลยน่ะครับ

รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะครับ พอดีกำลังหัดเล่น เห็นภาพสวยดี

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอโทษน่ะ มีแต่ Eng

http://www.gamefaqs.com/computer/dos...me/935993.html

รับรองละเอียดใช้ได้

Comment

game นี้ผมใช้เวลากับโหมด Training พอสมควรเลยครับ

แต่พอเป็นแล้วก็ไม่ยากเท่าไหร่

แต่คอมมันกวนมากๆ

พอเรามีพวกมากกว่า มันหนี
      พอตามไปตี มันไปตีอีกดาวนึง
      พอตามไปป้องกัน มันหนี
      พอตามไปตี มันไปตีอีกดาวนึง
      พอตามไปป้องกัน มันหนีอีก

-*-

Comment

เกมส์มันช้า จัง ไม่ค่อยทันใจเลย โจรสลัด แมร่งกวน สุดๆเลย

Comment

โจรสลัดแมง ผมกด off ไปเลย

Comment

สนุกใหม sin of a solar empire ขอความเห็นหน่อย

Comment

สนุกครับ เรื่อยๆดี วางแผนค่อนข้างยาก แต่เล่นแล้วติด เริ่ม 2 ทุ่มเคลียได้ตอนตี3 เช้ามาหลับที่ทำงาน เหอๆๆ โจรสลัดเจ้าเลห์ ชอบแอบมาตีมาไถตัง

Comment

ภาพสวย
                กินเครื่องน้อย
                เล่นแล้วติดดี
                ใช้เวลานานกว่าจะจบ ด่านใหญ่ คงเล่นกันเป็น เดือนๆ
                ทั้งเกม ไม่ถึง1gb โหลดง่ายดี
                ไม่มีโหมดแคมแปน

สนุกดีครับ ชอบแนว homeworld เกมนี้ไม่ควรพลาด

Comment

Working...
                X