Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอน OC 4600+ กับบอร์ด GA-M56S-S3 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอน OC 4600+ กับบอร์ด GA-M56S-S3 ทีครับ

ช่วยสอน OC 4600+ กับบอร์ด GA-M56S-S3 ทีครับแบบละเอียดหน่อยได้มั้ยครับคือผมอ่านตามบทความในเวปนี้แล้วมันก้ยังงงอยู่เลยครับครับแบบว่ามันไมบอกแบบ step by step อะครับเลยงงๆ
    ตอนนี้รู่แต่ว่าทดแรมยังไง 1:1 คือการลดบัสแรมลงเป้น 333 ใช้มั้ยครับ แต่ต่อจากนีก็ไม่รู้ละ

สเปกผม
    Cpu 4600+
    GA-M56S-S3
    ram 2 G kingstons 800
    vga ECS 9600 GT

ถามแบบตรงๆเลยนะครับว่า oc ยังไง ตอนเข้าไบออสแล้วทำไงต่อ ผมใช้ไบออสของ award ครับ
    THX มากครับ

ดันๆไม่มีท่านเพคนไหนมาตอบเรยยย -*-

Comment

จะ step by step ก็ต้องหาคนใช้ สเปคเดียวกับท่านมาบอกครับ

Comment

Giagabyte อีกและ ไม่รู้จะช่วยไง

Comment

Working...
        X