Announcement

Collapse
No announcement yet.

CODww breaking point เคยช่วย sgt. Roebuck ทันกันมั้งปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CODww breaking point เคยช่วย sgt. Roebuck ทันกันมั้งปะ

มิสชั่น breaking point ที่บุกเข้าประสาทญี่ปุ่น ที่ตอนสุดท้าย จะมีทหารญี่ปุ่นยอมจำนนอยู่3คนแล้วพอเพื่อนเราเข้าไปจะปลดอาวุธมันมันจะช่วยกันจับ sgt. Roebuck(นาวิก คนที่แต่งตัวลายพราง)แล้วระเบิดตัวตายพร้อมกัน เลยจะถามว่าเคยเคยช่วย sgt. Roebuck ทันกันมั้งปะ ผมเคยช่วยทันนะ ถ้าช่วย sgt. Roebuck ทันเพื่อนเราอีกคนจะตายแทน

อ้าวมีงี้ด้วยเดี๋ยวต้องลอง

Comment

เลือกช่วยใครก็ได้ครับ แต่ช่วยได้คนเดียว อีกคนตาย ผมเลือกช่วย Miller เพราะเราเคยเล่นเป็น Miller มาก่อน ใช่เปล่าหว่า จำไม่ค่อยแม่น

Comment

จำชื่อตัวละครไม่ได้ จำได้แค่ยิงช่วยคนนึง แล้วก็ระเบิดตู้ม คนนึงตาย อีกคนที่โดนระเบิดเต็ม ๆ กลับยืนเฉย

Comment

miller คือตัวเราครับ

Comment

แล้วใครช่วยเคย คนถือธงด่าน down fall คนแรกทันป่าว
            ตอนปุกเข้าไปในโถงเมือง ตอนมันกำลังจะวิ่งเข้าไปแล้วโดนเผา เราก็โดนด้วยอ่ะ

Comment

ตอนแรก งง ตรงนั้นโดนระเบิดตาย หลายรอบ

Comment

แล้ว คนนี้ละ ครับ

ด่านแรก เลย

ให้ช่วยทำไม -*-

ช่วยแล้วหายไปเลย

Sgt. Roebuck สั่ง และ Pvt. Ryan บอก ให้ช่วย -*-

พอถึงตรงนี้ ปุ๊บ พี่แก แอบยิงอยู่ ข้างๆบ้าน (ขวามือ)

เลยจากตรงนี้ ปั๊บ แล้วหาย ไปเลย งง เลย -*- นึกว่าจะสำคัญไรมาก

ไม่ช่วยปล่อยให้ ไฟคลอกตาย ก็ จะใจดำไป

Comment

เคยตายเป็นเพื่อนมันครับ -*-

Comment

ลองดูดีๆดิครับ มันลงไปนอนแล้ว ตอนรอเครื่องบินถล่ม มันลุกมายิง พอถล่มเสร็จ มันลงไปนอนต่อ -*-

Comment

ฮาข้างบนไว้ผมไปสังเกตดูนะ

จริงๆแล้วตามเนื้อเรื่อง โพลอนสกีมันต้องตายครับ จ่าโรสหัวหน้าเราไม่ตายหรอก
                      ผมยืนเฉยๆไม่ช่วยใครเลย
                      มันคงเหมือนของรัสเซียที่ ไอ้บ้าถือธงชื่อเรนสกีอะไรนี่อ่ะ ที่โดนไฟเผาตาย ตามบท (มันโอดครวญอยู่อาจไม่ตาย)

มันอาจช่วยได้นะไม่รู้เหมือนกันผมก็เล่นตามบทเป็นผู้เฝ้าดู หึๆ

Comment

บั๊กภาคนี้ทำไว้ฮาหลายอย่างมานะครับ...ติดที่หินเดินไปไหนไม่ได้(ดีนะที่มีระเบิด)
                        ไม่ใช่ว่าภาคนี้ไม่ดีนะครับ แต่รู้สึกว่าภาค4มันทำให้ผมอินไปกับเกมได้มากกว่า

Comment

ผมเล่นไปเล่นมา เฮ้ย! แม่งมันส์กว่าภาค4อีกวุ้ย ถึงจะไม่ชอบปืนมันก็เหอะ -*-

Comment

Originally posted by interpower View Post
                            ผมเล่นไปเล่นมา เฮ้ย! แม่งมันส์กว่าภาค4อีกวุ้ย ถึงจะไม่ชอบปืนมันก็เหอะ -*-
                            เหนด้วยนะยิงกันมันกว่ายุ่นมันวิ้่งใส่ตลอด ผมเอามีดจ้วงกันมันเลย

แต่ภาค 4 ได้อารมณ์ร่วมมากกว่าจริงๆ

Comment

ช่วยได้คนนึงไม่ได้คนนึงหรือไม่ก็ช่วยตัวเองไม่ได้ ครั้งแรกเข้าไปอยู่กลางกลุ่ม พอมันขัดขืนอ่าวเห้ย นอนซะและ
                              Last edited by ApOlOgY; 18 Nov 2008, 22:23:10.

Comment

Working...
                              X