Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี้ยวกับการลง Windows 2 ตัว ในเครื่องหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี้ยวกับการลง Windows 2 ตัว ในเครื่องหน่อยครับ

คือว่าผมลง Windows ไปแล้วครับ 2ตัว เป็น SP1 กับ SP2 โดยปกติแล้ว
    Windows จะเข้าระบบเองอัตโนมัต 1 ตัวเลือก(ในที่นี้คือ SP1) ผมอยากทราบว่า เราสามารถเลือก
    ให้ Windows เข้าระบบอัตโนมัต เป็น SP2 ได้มัย ช่วยแนะนำด้วยนะครับขอบคุณครับ

ไม่มีใครแนะนำผมได้เลยหรือครับ

Comment

ได้
      ซักครู่

Comment

ใช้ XP SP2 กับ Vista PS1
        2 วินโดวส์เช่นกัน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ใช้ XP SP2 กับ Vista PS1
          2 วินโดวส์เช่นกัน

OK ครับขอบคุณมากๆ เลยครับ

Comment

^
            ^
            ไม่เป็นไร เนียน

Comment

Working...
            X