Announcement

Collapse
No announcement yet.

sensor วัดอุณหภูมิหาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sensor วัดอุณหภูมิหาซื้อได้ที่ไหนครับ

ราคาประมาณเท่าไหร่ ใครมีข้อมูลช่วยบอกที

ขอบคุณมากคร้าบ

อยู่แถวไหนละครับ ที่น่าจะมีก็ร้าน อมร นะครับ แถวบ้านหม้อ หรือ เซียร์รังสิต

Comment

ผมซื้อที่วัดของแอร์อ่ะครับ ไม่รู้ตรงป่าว แต่ใช้ได้ครับ ซื้อที่อมรครับราคา 100 ครับ

Comment

http://www.thaiheatsink.com/cart/detail.asp?id=396
        เหมือนตัวนี้เลยครับ แต่ไม่มีไฟ

Comment

บ้านหม้อโลด

Comment

ลองไปดูที่พันทิพย์ชั้นหนึ่งที่เขาขายอุปกรณ์จำพวกแอคเซสเซอรี่น่ะครับ มีหลายร้าน.

Comment

อมร..บ้านหม้อ..เลยจะ
              แต่ถ้ายากไฮโซ ก็ซื้อเป็น ฟังค์ชันพาแนล ที่ใส่กะช่องไดรว์ซีดี
              www.jedicool.com
              www.tkcom99.com

Comment

สนใจเทอร์โมมิเตอร์อินฟาเรดมั๊ยล่ะครับ เหอๆ อุณหภูมิชัวส์ๆเลย

Comment

Working...
                X