Announcement

Collapse
No announcement yet.

'นเข้า เกิดไรขึ้นกะ VGA ผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 'นเข้า เกิดไรขึ้นกะ VGA ผม

ผมกด เล่นๆ แล้ว มัน เปน แบบนี้อ่ะคับ

มันเกิดไรขึ้นครับ แล้ว มัน จะเปนไร ไหม

แล้วจะทำไงให้ มัน Lock เหมือนเดิม

ลากกันเลยทีนี้

Comment

แล้ว ถ้า ไม่ ลาก ปล่อย ไว้ งี้ ไม่เปนไร ใช่ป่ะครับ งง ??

Comment

ไม่ต้องกังวนครับแก้ได้แน่ครับทำตามผม แต่ผมก็ไม่เคยใช้ ATI นะ
        เปิด Start คลิก Run พิม Restore กด Run ดับเบิ้ลคลิก rstrui.exe
        กด Next> เลือกวันก่อนหน้านี้ ก่อนวันที่คุณไม่ได้ไปปรับมัน เพื่อย้อนเวลา Next>
        รอซักพักเครื่องจะขึ้นโหลดแล้ว Restart เอง

ปล. งานหรือโปรแกรมที่ลงวันนี้หรือหลังวันที่จะย้อนไปอาจหายไป ให้อัพไปไว้ไดร์ D: ก่อน

(ไม่ว่าไวรัสหรือจะแก้ปัญหาอะไร System Restore ช่วยคุณได้แต่ถ้า Turn Off System Restore ไว้ ก็จบกันครับ)

Comment

Working...
        X