Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝาหลังเมนบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝาหลังเมนบอร์ด

ฝาหลังเมนบอร์ดนี่มันถอดอย่างไงอ่ะครับใครมีเว็ปแสดงวิธีทำหรือรู้ก็ฝากบอกผมทีครับขอบคุณ

ดันเข้าใน case แรงๆ

Comment

ตามนั้น ว่าแต่ ถอดเมบอดยัง แล้วเคสเก่า หรือ เคสเพิ่งประกอบใหม่

ถ้าเคส เคสเพิ่งประกอบใหม่ จะเป็นแผ่นเหล็กที่ติดกับเคส ต้องเอาคีมดึงออกครับ บิดไปบิดมา

Comment

เคสเก่าครับ

Comment

หาคีมมากระทุ้งแรงๆครับ ไม่ต้องกลัวหัก มันโค้งงอได้

Comment

Originally posted by BricoPackXP View Post
            เคสเก่าครับ
            ดันที่ขอบๆมันอะครับ ดันเข้าในเคส

Comment

Working...
            X