Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hellgate: London Demo มาแว้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hellgate: London Demo มาแว้ว

ในตาม Bit ยังไม่มีถ้าใจร้อนไปโหลดจากที่เว็บได้เลยhttp://www.gamedaily.com/games/hellg...mo/4251/67004/ ขนาดไฟล์ 1.45Gb สู้ๆ

เดโมแบบ offline playing ใช่มะ

Comment

www.srtest.com ลงดุครับ ใคร ผ่าน Recommended มั่งอ่ะ

Recommended
      Vista
      ram 3 ghz
      762 mb 3D (nvidia 8800~ ati2900)

เกมส์ออนไลน์แน่เหรอ พระเจ้าจอร์จจจ เวลาออกไปเก็บเวลจะมีคนไปด้วยมั๊ยเนี่ย 5 5 5 +

Comment

เป็นแบบ single player ครับผม

Comment

Recommended
          Vista
          ram 3 ghz
          762 mb 3D (nvidia 8800~ ati2900)

เล่นจิงๆมันคงไม่ถึงขนานนั้นหรอกครับถ้าถึงคงไม่ต้องเล่นกันเเล้วเกมส์

Comment

โอ้ขอบคุณมากครับกำลังโหลดเลย

Comment

Originally posted by Hangger View Post
              Recommended
              Vista
              ram 3 ghz

เล่นจิงๆมันคงไม่ถึงขนานนั้นหรอกครับถ้าถึงคงไม่ต้องเล่นกันเเล้วเกมส์
              เวอร์ครับ ผมว่าถ้าจะเอาภาพขนาดนั้น ไปเล่น CRYSIS ดีกว่า

Comment

ถ้ามันใช้สเปกขนาดนั้นจริง ผมไปถอยมอไซมาขี่ดีกว่า เหอะๆ

Comment

ไปเกิดใหม่เหอะครับ สเป็คนี้ !
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เกมออกมาเยอะเกิน เล่นกันไม่หวาดไม่ไหวครับ (ตอนนี้กำลังปั่น HL2:EP2 อยู่ อิอิ)

Comment

เห็นเค้าบอกว่าเกมส์นี้ไม่ได้ขายกราฟฟิคครับ สเป็คไม่สูงก็เล่นได้ครับ

Comment

Originally posted by blackcat333 View Post
                        www.srtest.com ลงดุครับ ใคร ผ่าน Recommended มั่งอ่ะ

Recommended
                        Vista
                        ram 3 ghz

เกมส์ออนไลน์แน่เหรอ พระเจ้าจอร์จจจ เวลาออกไปเก็บเวลจะมีคนไปด้วยมั๊ยเนี่ย 5 5 5 +
                        เสปกนี้ผมไม่ได้บอกเองนะครับ ในเวป www.srtest.com เขากำหนดไว้ แค่เอาเวปมาให้เช็คเครื่องตัวเองกันเฉยๆ ในเวปมันจะมี 2 โหมด ให้เลือก minimum กับ recommended ที่ผมเขียนไว้มัน recommended ครับ

บอกว่าผมเขียนเสปกเวอร์ น้อยใจนะครับ(ก็ในเวปมันเขียนไว้อ่า)

Comment

เว็บหลักของมันเองเขียนแค่
                          ram 2gb
                          128 mb vga เองนะครับ..... ยกเว้นจะเล่น dx10 ขอ 8800+
                          ถ้าไม่ใช่วิสต้ายิ่งเล่นสบายครับ - -

Comment

http://videogames.yahoo.com/pc/hellg...on/file-534662

Comment

โหลดไป 30เปอแล้วว เอาวะ หาไรในเครื่องลบทิ้งดีเนี่ย ไม่มีที่ลง

Comment

Working...
                              X