Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุคใช้แบตเออร์รี่แล้วมีเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุคใช้แบตเออร์รี่แล้วมีเสียง

คือว่าเวลาผมถอดสายชาติออกใช้แบตต มันจะดังอี่ๆๆๆ ตลอดเลยอ่ะครับ มันน่าเคลมไหมอ่ะชักสงสัย

เสียงแปลกๆน้า

Comment

ผมก็มีครับ hp

Comment

Originally posted by nutman View Post
        ผมก็มีครับ hp
        ไป ศูนย์ด้วยกันไหมครับเพราะว่ามันแปลกๆน่ะ เครื่องอื่นไม่เหนมี

Comment

รีบส่งศูนย์ดีก่า นาาา มันระเบิดขึ้นมานิ่ซวยหนักเลย

Comment

มันคือเสียงปกติครับ แต่ถ้าดังมากก็ส่งเข้าเช็คได้ครับ เพราะตอนนั้นผม ส่งเจ้า vaio ไปเพราะมีเสียงดังมากๆ
            สุดท้ายเค้าเปลี่ยนเครื่องเลยได้ตัวใหม่มา ก็ดังเหมือนเดิมแต่เบาลงมากๆๆ พอรับได้ แต่เท่าๆ ที่ไปทดลองและจับๆๆ HP ดังสุด ส่วนยี้ห้ออื่นดังเหมือนกานแต่เงียบๆ

Comment

Working...
            X