Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อ HDD External แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อ HDD External แนะนำทีครับ

คือผมอยากซื้อ HDD แบบ External ที่ต่อโดยผ่าน usb อ่ะครับ ไม่ทราบว่าตอนี้ที่มีขายในพันมิพย์นี่มีขนาดเท่ไหร แล้วราคาแต่ละความจุประมาณเท่าไหรอ่ะครับ ขอบคุณครับ

หุหุ ถ้าเล่ย hdd + Ex-box แนะนำ ใช้ Ex+box ที่แพงๆดีๆหน่อย ผมซื้ออันละ 500 มา ใช้ได้ ประมาณเดือนก็พังเเละ เคลมเป็นปีแน่ๆเลย 555+

HDD แบบ External มะยู่เหมือนกัน อิอิ

Comment

advice.co.th

advice.co.th ซื้อที่ร้านadviceเลยครับเลยพระจอมเหนือไปทางนนทบุรี ร้านอยู่หลังกระทรวงสาธารณสุข แนะนำไห้ซื้อฮาดร์ดดิสโน๊ตบุ๊คแพราะออกแบบมาเพื่อรองลับแรงกระแทกแถมยังไม่ต้องต่อไฟเพิ่มไช้ไฟพอตยูเอสบี และมีขนาดเล็ก กล่องไส่130 บาท+ 30GB(NoteBook)Fujitsu
      ราคา 1,480 บาท =1610 ถูกครับ ผมก็จะซื้อรอตังก่อน

Comment

คือผมต้องการแบบ HDD Notebook นั่หล่ะครับแต่จะต่อผ่าน usb อีกทีนึงอ่ะครับ ไม่อยากได้แบบต่อผ่านกล่องอีกทีเพราะรู้สกึเหมือนไม่ค่อยดีเท่าไหร อยากได้เป็นแบบ HDD ตัวเล็กๆๆอ่ะครับ ช่วยบอกขนาด ราคาให้หน่อยนะครับอยากได้ซัก 80 หรือ 100 GB ขึ้นไปอ่ะครับ แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X