Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเกม Left 4 Dead หน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเกม Left 4 Dead หน่อยครับผม

พอดีเพิ่งถึงคิวได้เล่นเกมนี้ ที่ผมสงสัยคือ ผมเล่นไปถึงออกถนน แล้วต้องการจะเลิกเล่น

แต่ไม่ทราบจริงๆครับว่ามันเซฟเกมยังไงครับผม

ไม่มีเซฟครับ เพราะมันเลือกด่านที่จะเล่นอันไหนก็ได้ พอเข้ามาเล่นใหม่ก็เลือกด่านเดิม

Comment

Originally posted by jackson View Post
      ไม่มีเซฟครับ เพราะมันเลือกด่านที่จะเล่นอันไหนก็ได้ พอเข้ามาเล่นใหม่ก็เลือกด่านเดิม
      ใช่ครับผม ผมก็เลยกดออกมา วันนี้เข้าไปเล่นใหม่ มันเริ่มแรกเลยอะครับ

Comment

มันจะมีให้เลือก chapter ครับ ลองหาดู

Comment

Originally posted by jackson View Post
          มันจะมีให้เลือก chapter ครับ ลองหาดู
          ผมเล่นด่านแรก มันมี 1 chapter ครับผม เลือกเข้าไป ก็เริ่มแรกเลยอะครับ

เป็นไปได้ใหมครับว่าต้องเล่นให้จบใน chapter นั้นๆอะครับ

Comment

เปลี่ยนชื่อในเกมยังไงครับเนี่ยเข้าไปมันเป็นชื่อตัวที่เราเล่น มันไม่ยอมเปลี่ยนตามชื่อ user เราง่ะ

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
              ผมเล่นด่านแรก มันมี 1 chapter ครับผม เลือกเข้าไป ก็เริ่มแรกเลยอะครับ

เป็นไปได้ใหมครับว่าต้องเล่นให้จบใน chapter นั้นๆอะครับ
              1 ด่านมี 5 chapter คับ เลือกเล่นอันไหนก็ได้

Originally posted by shinwa View Post
              เปลี่ยนชื่อในเกมยังไงครับเนี่ยเข้าไปมันเป็นชื่อตัวที่เราเล่น มันไม่ยอมเปลี่ยนตามชื่อ user เราง่ะ
              เข้า console พิมพ์ name ......ชื่อ

Comment

Working...
              X