Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น need ภาคใหม่ แต่การ์ดแค่ VGA8x

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น need ภาคใหม่ แต่การ์ดแค่ VGA8x

อยากเล่น need ภาคใหม่ครับ แต่บอร์ดผมมันรับแค่การ์ด VGA 8x อ๊ะ อยากทราบว่าจะซื้อ vga รุ่น ไหนดี ที่เล่นได้แล้วภาพไม่เสียอารมณืเอาแบบที่ยังมีขายอยู่นะครับ บอกหน่อย

gf 7600gt ครับ ปรับกลางๆ ลื่น แน่นอน สุด หมด ไม่แน่ใจ ต้องลอง ดู

ค่าย ati ผมไม่ชำนาญ รอท่านต่อไปครับ ^^

Comment

- ของทราบงบก่อนครับ
      - 7600GT ยังมีขายอยู่แน่นอนครับ แต่ 7900GS ก็น่าสนใจครับ ลองดูแถวๆ บอร์ดมือ 2 ครับ

Comment

1950XT ราคาประมาณ 5xxx ครับ น่าจะยังเล่นได้ทุกๆเกมส์(กลางค่อนไปทางสูง)

เข้าใจครับหัวอกเดียวกันเลย แต่ผมก็ยังอดใจไว้ยกชุดใหม่อยู่ดี ^_^

Comment

Working...
        X