Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อผัดลมเป่าการ์ดจอครับ **พิดโลก**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อผัดลมเป่าการ์ดจอครับ **พิดโลก**

เห็นเค้าใส่กันผมเลยอยากใส่มั้งครับ แต่ไม่รู้จะหาซื้อยังไงพิดโลกน่าจะไม่มีขาย
    แบบเสียบ สล้อค Pci อะครับ อยู่พิดโลกนะครับ ใครมีขายหน่อย อิอิ
    Tel: 083-1661686
    ทำงาน อยู่ BigHome Service ปทุมทอง
    ฝากคนรู้จักที่อยุ่พิดโลกมาขายผมก้ได้นะ อยากได้จริง ๆ ^ ^"

สั่งผ่านเวป ดิคับ

Comment

พิดโลกหาร้านยากนะ

เหนมีแค่ขายอุปกรณ์ทั่วไปเอง

แล้วไม่ลองเดินดูรอบๆ ปทุมทองละครับร้านออกจะเยอะ

ไม่ได้ก็สั่งจากเว็บเอาก็ได้

Comment

ไม่มีขายหรอกไม่ต้องไปหา ให้เหนื่อย
        ผมก็ พิโลก เหมือนกัน

Comment

อุบลราชธานีก็ไม่มีคับ 55 สั่งเวปอย่างเเดียว

Comment

BigHome Service นี่เปงเครือไฟล์คอมใช่ไหมครับ

Comment

BigHome Service เป็นศูนย์ซ่อมของไฟร์คอมครับผม เครื่องซื้อ ไฟร์คอมลง Program ฟรีตลอด
              แล้วที่สั่งผ่านเว้ป นี่เว็ปอะไรครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

พิดโลกเหมียนกันครับ ฝากคนในเวบนี้ก้อได้ครับ มีท่านทีรับฝากอยู่ครับ......

Comment

เชียงใหม่ละคับ ร้านไหนมีมั่ง *-*

Comment

แบบของผมป่ะ
                    Attached Files

Comment

^
                      ^
                      ^
                      แบบท่านเลยขอรับ

Comment

เมื่อ 16 กุมภาเพิ่งไปซื้อมาให้เพื่อนเอง ของ tt พัดลมตัวเดียว

กว่าจะได้ไปอิกก็ 7 มีนาละ

Comment

พิษณุโลก ไม่มีของแต่งคอมขายอ่ะ เมื่อ 2 ปีก่อนไปหาดูก็ไม่ได้ไรติดมือมา จนวันนี้ไปหาซื้อก็ไม่ได้ไรติดมือมาเหมือนเดิม อิอิ

Comment

ประมาน400 ครับ ที่พันทิพย์ มีขาย ผมซื้อมา 450 บาท ปรับ ความแรงลมได้

Comment

Working...
                            X