Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจากได้ลองเล่น Call Of Duty 5 - World At War ตัวเต็มแล้ว อยากจะบอกว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากได้ลองเล่น Call Of Duty 5 - World At War ตัวเต็มแล้ว อยากจะบอกว่า...

โคตรมันส์เลยครับพี่น้อง ถึงจะย้อนกลับไปยุคสงครามโลกอีกครั้งก็ตาม มันไม่ได้เหมือนสงครามโลกแบบเดิมๆอีกต่อไป กลิ่นอาย COD4 ยังมีให้เห็นอยู่ตลอดเวลา ความเป็นสงคราม ยังมันส์และระทึกในทุกๆฉาก ทุกๆตอนเหมือน COD4 ไม่มีผิด กราฟฟิค ทำได้เยี่ยมครับ ยังคงรูปแบบเดิมที่คุ้นตา และฉาก Sniper แน่นอนความมันส์ไม่แพ้ภาค 4 ก่อนหน้านี้ ใครรอคอย Call Of Duty 5 - World At War ขอบอกเลยว่าไม่ผิดหวังแน่นอน ถึงจะไม่ใช้รูปแบบในสงครามยุคปัจจุบันก็ตาม ทำได้เยี่ยมครับ ได้ใจผมไปอีกเต็มๆสำหรับภาคนี้ เป็น FPS ที่มันส์ที่สุดในชม.นี้เลย

ปล. ขออนุญาตินำภาพที่ท่าน armyman แคปเอาไว้มาให้ชมความงามของกราฟฟิค เนื่องจากกระผมเล่นจนซะเพลินจนลืมแคปมาให้ดู เครื่องไม่แรงก็เล่นได้สบายๆ มันส์ครับ

ยังไม่ได้เล่นเลย

Comment

ทำไมมีคนบอกว่า ภาพกาก แบบนี้เรียกกากเหรอ เสียงระเบิดมันก็ตูมตามดี ไม่เห็นห่วยดังว่า

แทนที่จะบอกว่าเสียงห่วย บอกว่าไม่ชอบเสียงปืนสมัยสงครามโลกจะตรงกว่าอีก

ถ้าภาพแบบนี้เรียกห่วย ก็เล่น Crysud ดีกว่านะ

Last edited by ARES; 9 Nov 2008, 08:44:54.

Comment

ผมก็ว่ามันสนุกมากเลยนะครับ ส่วนพวกที่บอกว่า ภาพกาก คงเป็นพวกเทวดาลงมาจากฟ้าพอมาเห็นอะไรในโลกมนุษย์ก็ดูเลวร้ายไปหมด

Comment

กราฟฟิค เดี๋ยวนี้สงสัยเค้าเอาไปเทียบกับ Crysis กันหมดแล้วมั่งครับ ผมว่ามันเยี่ยมเหมือนเมื่อตอนได้เล่น COD4 ใหม่ๆหนุกกว่า Crysis เยอะครับ ความคิดผมนะ

Last edited by meen182; 9 Nov 2008, 09:00:00.

Comment

การ์ดจออะไรกันครับ ปรับสุดหมดหรือเปล่า

ผม 4670 พอเอา 4x ออก ก็ยังกระตุก - - งงเต็ก เลย
            ใช้ Driver DNA ATI 10 น้า

Comment

ภาพแบบนี้ยังว่ากากอีกนะ -*-

คนบ่นคงantiกราฟฟิคสุดๆ นิดนึงก็ไม่ได้

Comment

มา confirm อีกทีครับว่าเหมือน COD4 เป๊ะ แต่เป็นช่วงสงครามโลกครับ

Comment

...........ชอบภาคนี้ตรงที่มีเลือดกระฉูดเยอะกว่าภาคก่อน ภาคนั้นเลือดออกน้อยยังกะฉี่แมว....

Comment

^
                    ^
                    ^
                    หน้ามันไปนิด กระดาษซับมันหน่อยมัยครับ

Comment

เอาภาพมาล่อซะงั้น ยังสูบไม่เสร็จเลยอีกนิดเดียววววว

Comment

กำลังบิท พะยะค่ะ - -

Comment

ไม่รุ้ว่าภาคนี้เนื้อเรื่องจะสั้นเหมือนภาคเก่าอ่าป่าหว่า....

ขออย่าให้สั้นเลย

จะได้เล่นยาวๆ...

ชอบ COD ทุกภาคเลยครับ

Comment

ภาพสวยดีครับ

Comment

นับวันรอโหลดเสร็จ....หุๆ

Comment

Working...
                              X