Announcement

Collapse
No announcement yet.

set ไงครับให้ปิดฝาเครื่องแล้วหน้าจอดับเฉยๆ อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• set ไงครับให้ปิดฝาเครื่องแล้วหน้าจอดับเฉยๆ อ่ะครับ

พอผมปิดแล้วมัน standby เลยอ่ะครับอยาก set ให้หน้าจอดับต้องทำไงหรอครับ

ตามรูปครับ ตรงข้อ2 ผมจำไม่ได้ว่ามันอยู่หัวข้อไหน ลองกดไล่ๆดูครับ

แล้วตรงข้อที่ 3 ให้หาตรงประโยคที่บอกว่า close lid อะไรซักอย่าง (พอดีทำรูปกับ PC เลยไม่มีให้ดู) ตรง lid อะไรนั่นก็ปรับเป็น do nothing ครับ แล้วกด ok

Comment

ขอบคุณมากครับเดียวจะลองไปทำดู

Comment

Working...
      X