Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1950 PRO มือ1ไม่มีแล้วหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1950 PRO มือ1ไม่มีแล้วหรอ

มันมีขายอีกป่าวอ่ะ?
    ไปดูที่เวปhwhไม่เหงแล้วอ่ะ
    ที่พันธุ์พอมีเหลือบ้างป่าวอ่ะ

แล้วถ้ามันไม่มีจึงๆเอาไรแทนดีอ่ะงบ 3k +- 1.5k

แต่เค้าว่า 7900gs จะเข้ามาวันอังคารน่ะครับ โทรไปถามมาอ่ะ

Comment

โดนเหมาไปหมด HWH นอกเมืองน่าจะมีเหลือบ้าง

Comment

งุงิ ทำมัยขายหมด เกลี้ยง เลย นะ

Comment

3k+1.5k = 4.5k

ราคานี้เอา 9600 GSO ไปเลยครับ 3พันปลายๆ - 4 พันต้นๆ

Comment

อิๆๆๆ สอยไปก่อนแล้ว ราคาเดียวกับ 8500 GT แต่ เหอะๆๆๆ คุ้มค่าเงินเราจริงๆ
            ตอนนี้เนื้อหอมแถวๆบ้านมา ถามซื้อต่อเพียบคับ

Comment

9600 GSO รุ่นไหนหรอคับ ร้านไหนในพันธุ์ทิพย์
              ขอละเอียดหน่อยนะคับ

Comment

X1950 gt เมื่อวานเพิ่งไปส่อยมาจากhwhสาขาเดอะมอลบางกะปิเหลือตัวสุดท้าย 2450บาท X1950 pro ไอทีมอล
                ฝั่งตรงข้ามเดอะมอลบางกะปิยังมีของครับลองจับดูอยู่เมื่อวานราคา 2750 บาท

Comment

โทรสั่งครับ เค้าจะ ดูให้ว่า สาขาไหน เหลือ และจะจัดส่งมาตาม สาขาๆใกล้ๆคุณ
                  อาจรอนานหน่อย ผมรอ 5 วัน

ลองโทรดูครับ HWH ขอให้ได้เน้อออออ

Comment

ของมันขายดี ช่วยไม่ได้

อิอิ

Comment

Originally posted by zzzzz View Post
                      9600 GSO รุ่นไหนหรอคับ ร้านไหนในพันธุ์ทิพย์
                      ขอละเอียดหน่อยนะคับ
                      Spark Gigabyte Galaxy Palit ครับ

มีขายที่จิ๊บครับ 3 ตัวหลัง ฮาร์ดแวร์เฮาส์ก็มี

ส่วนพี่ปาร์คนี่ ไม่แน่ใจที่ไหนครับ ผมไม่ได้อยู่ แถวพันทิพย์ อ่ะครับ

Comment

ATI Radeon HD3850 PCS 512MB GDDR3

Comment

ขอบคุนคร๊าบที่แนะนำ
                          psuติดเคสจะไว้กับX1950 proหรือ9600 GSOป่าว?

ถ้าไม่ ใช้ไรดีแนะนำที่ไม่ต้องแพงมากนะ
                          Last edited by zzzzz; 2 Jun 2008, 21:32:11.

Comment

9600 gso
                            หมายถึงตัวนี้ PCI-E DDR3 Core: /Mem:384Bit [NX-96G384H] ป่าว
                            เผื่อไม่มีX1950 pro

Comment

Mem 384 MB 192 Bit คับ
                              แรงกว่า X1950Pro แน่นอน

Comment

Working...
                              X