Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำโน๊ตบุค ที่มี HDMI หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำโน๊ตบุค ที่มี HDMI หน่อยครับ

แนะนำโน๊ตบุค ที่มี HDMI หน่อยครับ

ขอราคาสมเหตุสมผล ขอคำแนะนำด้วยนะครับว่าจำเป็นรึเปล่า

ชอบ DELL XPS M1530

ขวัญใจมหาชน BenQ S41

c2d T5xxx , T7xxx + Nvdia GeForce 8600m GS
    ขนาด 14 นิ้ว เบา น่าใช้น่าอุ้ม
    Drivers Window XP ครบถ้วน
    วัสดุดี ออกแบบได้ดูเคร่งขรึม
    มีคลับผู้ใช้ S41 ทั้งในเว็บนี้และเว็บเพื่อนบ้านที่พร้อมจะช่วยเหลือคุณเสมอ
    *******มีช่องต่อ HDMI*******
    ทั้งหมดนี้ในราคา 28,900 - 33,900 บาท หาความคุ้มค่าแบบนี้ไม่ได้อีกแล้ว

Comment

Dell XPS 1530 ของท่าน sabanes Spec ตามรูปลายเซ็นต์ ราคาต่อ spec คุ้มจริงๆ ผมเองก้อชอบ Dell XPS 1530

อยากได้จังครับ 38,250 เอง แนะนำหน่อยได้ไหมครับ

Comment

รู้สึกท่านนี้จะซื้อที่เมืองนอกนะคัพ ในไทยน่าแพงกว่านี้ เกือบๆ หมื่น ถ้าเสปคอย่างนี้

Comment

ขออนุญาตท่านเจ้าของกระทู้หน่อยนะครับ

ถึงท่าน finalbabe
          >> http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=205724

Comment

แหะๆ
            S41
            ปล. XPS ถูกจริงๆ ผมเคยเห็นการ์ดจอ 8400M GS CPU 7250 ราคา เกือบ 50k -*- แบต 6 cell ป่าวครับ
            Last edited by Zedomz; 15 Jun 2008, 03:22:47.

Comment

--แบต 6 เซลล์ครับ
              --c2d T8100 2.1ghz , FSB800 , 3mb << เกินพอ
              --ส่วนลด 10%
              --ประกัน 1 ปีพอ (เดลล์แฟนใช้มา 3 ปี ไม่เคยต้องโทรหาช่างซักแอะ)
              --WXGA+ (1440x900) เอาไว้หักคอเซลล์ตอนตกลงราคากันเรียบร้อยแล้วด้วยคำพูดว่า
              "ถ้าเพิ่มสเปคจอให้ผมแล้วยังราคาเดิม ผมตกลงเลย" <<เทคนิคนี้ได้มาจากกระทู้นึงใน thaidellclub.com ^_^

ด้วยปัจจัยเหล่านี้ จึงได้มาซึ่งราคานี้ครับ
              Last edited by sabanes; 15 Jun 2008, 04:08:01.

Comment

Working...
              X