Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา 9600GSO ที่เชียงใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา 9600GSO ที่เชียงใหม่

เท่าที่ทราบร้าน J.I.B. ที่เชียงใหม่ ตอนนี้ของหมด ทั้ง Palit และ XFX แต่สามารถ order ล่วงหน้าได้
    ก็เลยอยากจะทราบตัวเลือกจากร้านอื่นๆมั่งในเชียงใหม่ ที่ไหนมีขายบ้างครับ ยี่ห้ออะไรก็ได้ คือผมอยู่ลำพูนไม่ค่อยได้เข้าไปในตัวเมืองเชียงใหม่เท่าไหร่

ที่ jib comcity มีขายครับ

Comment

jib ตึก CM ครับ เพิ่งถอย 9600 gt เมื่อวานนี้ เห็นมี Palit 9600 gso ,asus 3650,3850,gegabyte ,spark ของมาเรื่อยๆ ลองไปเดินดูครับ อยู่ลำพูนเหมือนกัน
      Attached Files

Comment

ดีไดดาไมค์ก็ได้ครับมะวานผมเพิ่งสอย 9600 GT GIGA มา แต่ XFX ไม่มี

Comment

เพิ่งถอย 9600 GSO palit ไม่รู้ดีปะ แต่เล่น Crysis ปรับเกือบสุด โคตรลื่น

Comment

Originally posted by dewllsjza View Post
            ดีไดดาไมค์ก็ได้ครับมะวานผมเพิ่งสอย 9600 GT GIGA มา แต่ XFX ไม่มี
            ร้านดี ไดนาไมท์ อยู่ CM หรือปล่าวคับ อยากได้ GIGABYTE (ฮีตซิงค์ดี เย็น) หรือไม่ก็ XFX (แรงแต่ร้อน) เพราะมันดีคนละอย่าง ลอง Search ร้านนี้ดูทางเน็ต มีคนบอกว่าบริการไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่

Comment

XFX 9600 GSO ถอยมาจาก jib สั่งซื้อ จากเด็ก นครสวรรค์

Comment

J.I.B. CM ลองสั่งได้ครับ ผมก้สั่งจากร้านนี้ 4850 นะครับ

Comment

Working...
                X