Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอทราบราคา opty 165 ในไทย หรือ ต่างประเทศหน่อยคร๊าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอทราบราคา opty 165 ในไทย หรือ ต่างประเทศหน่อยคร๊าบ

รบกวนชาวสมาชิก AMD ช่วยหาราคาให้ทีครับหาไม่ได้เลยครับ คือ เดิมทีผมใช้สเปคตามลายเซนต์อยู่ครับ แล้วมีเพื่อนจาไปญี่ปุ่นเลยจาฝากเค้าซื้อให้แต่ไม่ทราบราคาเลย
    ครับแล้วหาในเวปญี่ปุ่นก้อไม่เจอมีแต่ภาษาญี่ปุ่นไม่รู้ราคาที่โน่น
    จาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ ผมจาลองให้เค้าดูให้ 2 รุ่น

1. x2 3800+
    2. opty 165

****** แล้วไม่ทราบว่าเมนบอร์ดตัวนี้รองรับไหมครับสำหรับ opty165 รบกวนทีครับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เอื้อเฟื้อครับบบ

x2 3800+ นี่เข้าขั้นหายากเลยหละครับ
    ส่วนใหญ่ตอนนี้ต้องจับมือสองเอา ราคานี่ไม่ทราบเหมือนกัน

ส่วน 165 รู้สึกที่ PC Gallery จะมีขายนะครับ ราวๆ 7900

Comment

มีสองร้านที่มี Opty 165 ขายครับ

และต้องจอง เพราะของจะหมดภายใน 48 ชั่วโมง

PC Gallery และ Elite

Comment

เหอๆ หายากครับ ผมเกิดมายังไม่เคยเห้นตัวจริงเลย

Comment

แล้วที่ญี่ปุ่น มานจาเหลือไหมน๊าาาาาาาา

อยากได้้้้้้้้้้้้้้้้้้ง่ะ

Comment

Working...
          X