Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mainboard Giggabyte รุ่นEP35 DS3R เหมาะสำหรับเล่นเกมป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mainboard Giggabyte รุ่นEP35 DS3R เหมาะสำหรับเล่นเกมป่าวครับ

ผมไปซื้อมาตอนกลางปี 3400 บาท ตอนนั้นเงินไม่ค่อยมี แต่จะเปลี่ยนCPU จากpentiumเป็นCore 2 เลยซื้อมาใช้ก่อน ตอนนี้มีเงินแล้วเลยคิดว่าอาจจะเปลี่ยน แต่ถ้ามันไม่แย่ก็ไม่อยากเปลี่ยนครับ เสียดายของเหมือนกัน และถ้าเทียบกับEP45 DS3R นี่ต่างกันเยอะมั้ยครับ

ไม่ต่างกันเลย เล่นเกม หนักไปทาง การืดจอ+cpu ครับ

mb ไม่เกี่ยว

Comment

Working...
    X