Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้เน็ต true อยู่แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้เน็ต true อยู่แนะนำทีครับ

คือตอนนี้อยากเปลี่ยนจากเน็ตบัดดี้ไปใช้ทรู
    อยากถามเรื่องซิมทรู ว่าต้องใช้แบบรายเดือนรึเปล่าครับ ถึงได้จะแบบ trueLife
    ผมกะว่าจะเปิดซิมทรูทิ้งไว้แล้วเติมแต่วันอย่างเดียว

ท่านใดพอจะรู้ ช่วยแนะนำด้วยครับ

.

Comment

เติมเงินก็ใช้ได้ครับ ผมใช้อยู่

แต่อย่าให้วันหมดน่ะคับ เดียวมันจะลดสปีด

Comment

Originally posted by cartoondw View Post
        เติมเงินก็ใช้ได้ครับ ผมใช้อยู่

แต่อย่าให้วันหมดน่ะคับ เดียวมันจะลดสปีด
        ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X