Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธงให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธงให้ที

ระหว่าง 9600 GSO กับ 4670 ตัวไหนน่าเล่นกว่าอะครับ ตอนแรกว่าจะเล่น 9600 GT แต่มันเป็น

G94 ชอบ G92 อะครับแล้วอยากรู้ว่า 9600 GT แรงกว่า 2 ตัว นั้นเยอะไมครับ

กำ

GF9600GT แรงกว่าทั้ง 2 ตัวนั้นเลยนะ -*- (แรงกว่าประมาณ 20% ซะด้วย ถือว่าเยอะ)

http://www.techpowerup.com/reviews/P...HD_4890/6.html

Last edited by TWK.; 5 Apr 2009, 12:27:04.

Comment

แล้วถ้าเรื่องระหว่าง 2 ตัวนั้น อะครับเอาตัวไหน

Comment

Originally posted by E5200 View Post
        แล้วถ้าเรื่องระหว่าง 2 ตัวนั้น อะครับเอาตัวไหน
        ชอบสีไหน เลือกสีนั้นครับผม 555

Comment

HD4670 กับ GF9600GSO แรงพอๆ กัน สูสีกันเลยก็ว่าได้ (เลือกตัวใหนก็คงแรงไม่ต่าง)

ส่วนตัวเลือก GF9600GT เลือกได้จะเอาตัวที่แรงน้อยกว่าไปทำไป

Comment

ขอบคุณทุกคนครับ

Comment

^^ ไม่เป็นไร คริๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                ^^ ไม่เป็นไร คริๆ
                -*-

Comment

555+ โดนเนียนบ้าง อิอิ

Comment

Working...
                  X