Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโปรแกรมคาราโอเกะ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโปรแกรมคาราโอเกะ หน่อยครับ

อยากได้โปรแกรมร้องคาราโอเกะ ที่เล่นไฟล์ .dat ได้นะครับ

ท่านใดใช้อยู่ หรือโปรแกรมไหนดี ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากๆ

Win karaoke คับ

Comment

Win karaoke เล่นไฟล์ .dat ได้ด้วยหรอครับ ผมลองโหลดมาแล้วใช้ไม่ได้งะ

อยากได้แบบประมาณว่า ค้นหาเพลง เลือกเพลง คล้ายๆตามร้านคาราโอเกะนะครับ

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

Comment

ก็ดีนะ มาดูด้วยจะเอาโปรแกรมอะไรดี ใว้ร้องกับแม่

Comment

win karaoke

เล่นไฟล์ .dat ได้ ตัดเสียงร้องได้ แต่มันต้องมีวิธีทำครับ

Comment

Working...
          X