Announcement

Collapse
No announcement yet.

e8500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e8500

มีร้านไหนเหลือบ้างครับ ส่วนใหญ่ไปถามมา เขาบอกไม่มีของเกือบทั้งนั้นเลย ใครรู้ช่วยทีคับ

อยากได้อ่า

ไม่มี ก้เอา

E8600 E8400 ก้ได้นิครับ

แรงเหมือนกัน

Comment

E8400 มาลากเองเลย

Comment

Originally posted by converseboy View Post
        ไม่มี ก้เอา

E8600 E8400 ก้ได้นิครับ

แรงเหมือนกัน
        ตามนี้เพราะ E8400 E8500 E8600 ใช้ลมระบายความร้อน เอามาลากตันที่ความเร็วพอๆกัน แต่ราคาต่างกันพอสมควรครับ

Comment

ตามข้างบนครับ อิอิ

Comment

กดนิดเดียวก็แรงกว่าเระ

Comment

Originally posted by คนท้า(ทาย)ฟ้าลิขิต View Post
              กดนิดเดียวก็แรงE7400กว่าเระ

Comment

e8400 กับ e8600 เอาตัวไหนดีคับ ราคาตางกันมากเลย แล้วถ้าจะเอาไว้ oc ด้วย ควรใช้ mainboard ASUS P5Q-pro หรือ P5Q-deluxe หรือ P5QC ดีคับ ทั้ง oc แล้วก้ ที่มันน่าจะใช้ดีกว่ากันอะคับ ขอบคุนมากคับ

Comment

Originally posted by beetroot01 View Post
                  e8400 กับ e8600 เอาตัวไหนดีคับ ราคาตางกันมากเลย แล้วถ้าจะเอาไว้ oc ด้วย ควรใช้ mainboard ASUS P5Q-pro หรือ P5Q-deluxe หรือ P5QC ดีคับ ทั้ง oc แล้วก้ ที่มันน่าจะใช้ดีกว่ากันอะคับ ขอบคุนมากคับ
                  ถ้าไม่เล่น บ้อง(PoT)

เอา E8400 ก็พอครับ

Comment

Working...
                  X