Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2000 คับ เลือกการ์ดจอให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2000 คับ เลือกการ์ดจอให้ทีคับ

มีงบ 2000 อ่าคับ เอาแบบว่าเล่น crysis ลื่นๆหน่อยอ่าคับ จามีไหมหว่า
    หรือไม่ก้อเล่น NFS Prostreet แบบไม่ค่อยหน่วงหน่อยอ่าคับ
    ไม่เ้้น้นภาพสวยอ่าคับ ขอเล่นแบบลื่นๆหน่อยอ่า

ตอนนี้ใช้ สเปกนี้อยู่คับ

Cpu : C2D E6550 2.33 Ghz
    Ram : Kingtons 2 Gb (1 Gb*2 Dual Channal)
    Vga : Nvidia Geforce 6200TC
    Psu : Enlight 350W

ลองเล่น crysis มานหน่วงๆอะคับ ปรับ Low หมดละนะ

ช่วยกรุณาด้วยน้าคับ

Spark 7300GT Maxx ddr3 1900บาท

Comment

แล้วไม่ทราบว่า Spark 7300GT Maxx ddr3 มีขายที่ร้านไหนบ้างครับ ในพันทิพอะคับ

แล้วที่เสรีเซนเตอร์ มานจามีขายไหมอ่าคับ

ขอบคุนคับ

Comment

Originally posted by basbelly View Post
        แล้วไม่ทราบว่า Spark 7300GT Maxx ddr3 มีขายที่ร้านไหนบ้างครับ ในพันทิพอะคับ

แล้วที่เสรีเซนเตอร์ มานจามีขายไหมอ่าคับ

ขอบคุนคับ
        มีครับที่พันทิพย์

Comment

ร้าน JIB น่าจะมีนะครับ เห็นคนใน board มือ 2 ส่วนใหญ่ จะซื้อมาจากร้าน JIB ดูจากวอย

Comment

ขอบคุนทุกๆคนมากเลยคับ เด๋วจาปายซื้อละคับ

Comment

Working...
            X