Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน CPU mainboard ram งบ 10,000 ช่วยจิบด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยน CPU mainboard ram งบ 10,000 ช่วยจิบด้วย

ช่วยหน่อยจะคะ ไม่รู้ว่าอันไหนดี เพราะไม่ค่อยรู้เรื่องว่าอันไหนดี จะเปลี่ยนคอมใหม่นะคะ

ที่จะเปลี่ยนก็ CPU mainboard ram แบบแรงๆนะคะ อยากเล่น overclock ด้วยคะ
    (การ์ดจอ ด้วยนะเผื่อจะซื้อแต่ไม่ใช่ตอนนี้หรอคะเอาแค่นี้ก่อน งบประมาณกลางๆๆคะ เน้นเล่นเกมส์ 3d max นะคะ)

ไม่บอก สเปคเครื่องปัจจุบัน ผมจะเปลี่ยนให้ยังไงอ่าาา

Comment

ขอสเปคท่านแบบละเอียดหน่อยครับ

ใช้ CPUZ >>กดเพื่อดาว์นโหลด<< แล้ว Capture แต่ละ Tab แล้ว upload รูปให้ดูหน่อยครับ

Comment

Working...
      X