Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง PowerColor กับ HIS ATI radeon ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง PowerColor กับ HIS ATI radeon ช่วยหน่อยครับ

PowerColor HD4850 PCS+ DDR4 512MB = 6,350
    กับ
    HIS ATI Radeon HD 4850 IceQ4 Turbo 512MB DDR3 =6,440
    (his หล่อ แต่กลัวร้อน powercolor ดุ แต่ไม่หล่อ.....ขอบคุณครับ)
    เพิ่งเปลี่ยนค่ายครับ
    Last edited by Death; 3 Mar 2009, 17:57:48.

HIS เห็นเค้าว่ากันว่า เย็นเจี๊ยบ

Comment

ผมว่าแล้วแต่ชอบเลยครับ แต่รับลองทั้ง 2 อันเย็นแน่นอนเลยครับ

Comment

ส่วนตัวชอบ PowerColor มากกว่า (COM7)
        ประกันเทพกว่า (ไปเคลมบ่อยๆ)

Comment

IceQ คือเย็นแล้วครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ส่วนตัวชอบ PowerColor มากกว่า (COM7)
            ประกันเทพกว่า (ไปเคลมบ่อยๆ)
            +1 ครับ เอาตัว DDR3 ไปเครม แต่ดันได้ DDR4 แทนเฉยเลยครับ เทพจริงๆ

Comment

Working...
            X