Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซอกกาวเลยเรา เพราะเคส aero cool X-Predator White Edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซอกกาวเลยเรา เพราะเคส aero cool X-Predator White Edition

ซอกกาวเลยเรา เพราะเคส aero cool X-Predator White Edition

เรื่องก็มีอยู่ว่า

วันนี้ไปเดินเล่นที่ เซียร์รังสิต ก็เดิมผ่านร้าน autonet ก็เห็น aero cool X-Predator White Edition

ผมก็เข้าไปถ้าว่า

ผม. เคส อาเรอคู เอ็กเฟอดอน ไวอีดีชัน ตัวเท่าไหร่ครับ

เจ้าของร้าน. หะ อะไรนะ

ผม. ตัวนั้นอะขาวอะ

เจ้าของร้าน. อ๋อ น้องมันอ่านว่า แอโล้คู เอ็กพีเดเตอร์ ไวอีดีชัน ราคา 3400 บาท น้องอ่านผิดแล้ว

ผม. ครับเข้าใจแล้วครับ

ผมเดินออกมาด้วยความหน้าแตก หมอไม่รับเย็บเลยอะ

ซอกกาวเลยเรา เพราะเคส aero cool X-Predator White Edition จริงๆ เฮ้ย เหนื่อยใจจริง

ก็ขำๆ ฮาๆ กันไปนะครับ ไม่ได้วซีเรียส อะไรครับ
    Last edited by yoogirl; 6 Jan 2012, 18:53:15.

ไม่เป็นไร.... ว่าแต่ไม่ใช่ พรีเดเตอร์ หรอครับ

Comment

Originally posted by nandn2000 View Post
      ไม่เป็นไร.... ว่าแต่ไม่ใช่ พรีเดเตอร์ หรอครับ
      เออพิมพ์ จริงด้วย ซอกกาวอีกแล้ว

Comment

Last edited by katawut463; 6 Jan 2012, 18:59:44.

Comment

โอ้ว เซาะกราวขน้าดดด!!!

Comment

ดัน
            Last edited by katawut463; 6 Jan 2012, 19:00:19.

Comment

Comment

ปั้นหน้าไม่ถูกเลยทีเดียว

Comment

Aero แอโร่ ก็เครื่องบิน

Predator พรีเดเตอร์ ก็คู่ปรับกับเอเลี่ยนไงครับ หุหุ

Comment

Aero = อากาศ
                    Predator = นักล่า

Comment

3400 ร้านไหนครับ

Comment

Originally posted by tears595 View Post
                        3400 ร้านไหนครับ
                        autonet เซียร์รังสิตครับ

Comment

ขอบคุณครับ ลำลังเล็งอยู่เห็น jedi ขาย 35xx

Comment

วันต่อไปสงสัยตัวไหน ชี้เลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Firewars View Post
                              โอ้ว เซาะกราวขน้าดดด!!!
                              ดันๆๆ

Comment

Working...
                              X