Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคร้าบ เสียง ปิ๊ป ปิ๊ป ปิ๊ป ๆๆๆๆ จากลำโพงเมนบอร์ดalive nf6g-vsta

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคร้าบ เสียง ปิ๊ป ปิ๊ป ปิ๊ป ๆๆๆๆ จากลำโพงเมนบอร์ดalive nf6g-vsta

พอเข้าวินโดว์เล่นได้สักพักมันมีเสียง ปิ๊ป ปิ๊ป ปิ๊ป ๆ ๆ ๆ ๆ เรื่อย จากลำโพงเมนบอร์ดalive nf6g-vsta ไม่ทราบว่ามันเตือนบอกอะไรเหรอครับ พอรีสตาร์ทใหม่แล้วมันก็หายย รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

เหมือนจะ VGA น่ะครับ ไม่ก็แรม อย่างใดอย่างหนึ่ง ลองถอดแล้วเสียบใหม่ครับ เอายางลบถูๆก็ดีครับ

Comment

Working...
    X