Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามท่านเซียน การ์ดจอพวก X2 ต่างๆเนี้ย จำเป็นมั้ยว่าบอร์ดต้องรองรับ SLI หรือ Crossfire

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามท่านเซียน การ์ดจอพวก X2 ต่างๆเนี้ย จำเป็นมั้ยว่าบอร์ดต้องรองรับ SLI หรือ Crossfire

ถามท่านเซียนคับ การ์ดจอพวก X2 ต่างๆเนี้ย จำเป็นมั้ยว่าบอร์ดต้องรองรับ SLI หรือ Crossfire จึงจะใช้ได้

เช่น บอร์ด Asus M2N68 มันจะเอาพวก X2 มาใส่ได้ม่ายคับ

ไม่จำเป็นครับ บอร์ดไหนก็ใช้ได้

Comment

^_^ ขอบคุณคับผม

Comment

ไม่เป็นไร ^ ^

Comment

ผมว่าที่จำเป็นคือ PSU และ Case นะครับ

Comment

รู้สึกจะมีการ์ดจออยู่แค่ตัวเดียวนะครับ ที่ต้องการบอร์ด SLI

6600GT Dual

ของหายากระดับเทพ *-*

Comment

ไม่จําเป็นครับ 3870X2 4850X2 4870X2 ก็ใส่ได้หมด
              ผมว่ายังอยากจะเปลี่ยนไปใช้บอร์ดเล็กๆๆ แล้วไปซื้อ 4850X2 มาใช้ดีกว่า บอร์ดเล็ก การ์ดจอยาว อิอิอิอิอิ

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                ไม่จําเป็นครับ 3870X2 4850X2 4870X2 ก็ใส่ได้หมด
                ผมว่ายังอยากจะเปลี่ยนไปใช้บอร์ดเล็กๆๆ แล้วไปซื้อ 4850X2 มาใช้ดีกว่า บอร์ดเล็ก การ์ดจอยาว อิอิอิอิอิ
                ผมว่า ทั้งยาวทั้งใหญ่ดีก่าครับ

Comment

-o-

Comment

Originally posted by vorakit1 View Post
                    ผมว่า ทั้งยาวทั้งใหญ่ดีก่าครับ
                    หุหุเริ่มเลี้ยวลงคลอง

Comment

มีรูเดียวก็เสียบได้ละครับ ยัดให้มิดก็ใช้ได้และ ไม่จำเป็นต้องมี 2 รูครับ

Comment

มีรูเดียวก็เสียบได้ละครับ ยัดให้มิดก็ใช้ได้และ ไม่จำเป็นต้องมี 2 รูครับ
                        พูดซะเห็นภาพเลยนะท่าน

Comment

7950gx2 กจำเปนนะครับ sli

Comment

Working...
                          X