Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ spiderman web of shadows

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ spiderman web of shadows

มีใครเล่นแล้วกระตุกบ้างครับ เครื่องผม E8500 การ์ดจอ 9800 GTX+ แรม 4 กิ๊ก ผมคิดว่ามันรองรับได้สบาย แต่พอเล่นแล้ว ลองปรับภาพตั้งแต่ 1280*1024 1300*768 1440*900 และ 1680*1050 ก็ไม่ลื่นหมดเลยครับ พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ ลองไปหา patch 1.1 มาลงแต่ไม่มี crack ถ้าใครมีรบกวนส่ง link ให้ด้วยครับ ผมไม่แน่ใจว่าที่กระตุกเพราะ dotnetfix เป็น 3.5 หรือว่าเพราะผมเล่นอยุ่นี้เป็นตัว full rip multi 6 ต้องเล่นตัวไม่ตัดถึงจะลื่น
    ยังไงก็ช่วยเข้ามาตอบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ผมเองก็กระตุกครับ

Comment

เป็นที่ engine game ครับ

Update driver การ์ดจอให้ล่าสุด
      รวมถึง Direct X ให้ล่าสุดด้วย
      มราสำคัญที่สุดให้ปิด Vsyncl ครับ
      แล้วจะลื่นขึ้นเยอะครับ

จริงๆ ให้ประสิทธิภาพดียิ่งกว่านี้อีก
      ต้องลง Patch 1.1 ด้วย แต่ผมเอง
      ยังหา crack ไม่ได้ เลยใช้วิธีข้างบนไปก่อน
      อย่างน้อยเวลากระตุกเกมก็ไม่สะดุด
      เพราะลื่นขึ้นเยอะ

ใครมี crack 1.1 PM มามั้งนะ ^^

Comment

Working...
      X