Announcement

Collapse
No announcement yet.

adsl TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• adsl TOT

เน็ต ADSL ของ tot ใช้ดีเปล่าคับ เบอร์บ้านผมใช้ของ tot คับ (บ้านอยูแถวปิ่นเกล้าคับ) แนะนำทีคับ ขอบคุณคับ

อันนี้ แล้ว แต่ คน นะครับ บางคนก้อว่าดี บางคนก้อว่าไม่ดี

จริงๆแล้ว ถ้าอยู่ไกล้ชุมสาย ก้อจะดีไป

ส่วนตัวผมคิดว่าดีครับ (บ้านผมไม่ค่อยงอแง)

Comment

ผมใช้อยู่ 1M/512K ก็ดีครับ ไม่หลุดไม่ล่มมานานละ เต็มสปีดดีครับ ไม่มีตก

Comment

ผมก็ใช้ครับ 1.5M TOT ADSL........ router modem 4 port wi fi คับ

Comment

Originally posted by fuan View Post
          เน็ต ADSL ของ tot ใช้ดีเปล่าคับ เบอร์บ้านผมใช้ของ tot คับ (บ้านอยูแถวปิ่นเกล้าคับ) แนะนำทีคับ ขอบคุณคับ
          TOT คือสิ่งที่แย่ที่สุดในจักรวาลครับ
          อย่าไปใช้
          ใช้ ถูยดีกว่า
          TOT แมร่งแย่ที่สุดในโลกแล้ว

Comment

บางทีก้อแร้งแรง ส่วนวันนี้ของผมเต๋าเต่า
            แล้วแต่....แล้วแต่จริงๆ

อยากให้มันสำนึกได้ ว่ามันอยุ่ได้เพราะเงินพวกเรา

Comment

พอใช้เลยครับ

ถ้าบ้านอยู่ใกล้ชุมสายใช้งานได้ดีเลยครับ

Comment

ดีครับ

Comment

ถ้าอยู่ใกล้ตัวดีแสลม ก็ ไม่แน่อะครับ เพราะ จากที่รู้ๆ ว่า tot นั้น ใช้ สายโทรศัพท์ยุคพระเจ้าเหา ครับ
                  (สายเส้นแรกที่เดินในประเทศไทย ก็เส้นนั้นเลยอะครับ) เอาเป็นว่าแล้วแต่ดวงครับถ้าติดแล้วมีปัญหาก็ลองโทรไปโวย tot มันเรื่อยๆ ให้มันเป็น port ให้
                  จนกว่าจะดีครับ
                  Last edited by kaholulu; 23 Jul 2008, 13:46:50.

Comment

พูดตรงๆนะครับ ไม่ได้เรื่องครับ

Comment

มันก็แล้วแต่ที่อ่าคับ

ผมใช้มา 2 ปี

ตอนนี้ใช้ 2M โหลด 220-230 ปกติคับ ดูใน utorrent

อยู่ต่างจังหวัดคับ นอกเมือง ***งชุมสายประมาณ 5 กม คับ

Comment

ใช้ที่ทำงานค่ะ ความเร็วดี มีหลุดบ้างนิดหน่อย แต่รับได้ค่ะ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ แรกๆ มันก็ดี ไวดี ไม่มีปัญหา แต่หลังๆ มันเน่าครับ เดียวมันก็ ตัดไปโดยหาสาเหตุไม่ได้ โทรไปก็ไม่ได้อ่ะไร มันบอกให้รอ เข้าไปเจอ โคดเล่นเพลงของGmember มันก็ตัด โครตเซง เลย สัญญา 1 ปี แนะ ทนใช้ไป

Comment

Originally posted by raatasamut View Post
                            มันก็แล้วแต่ที่อ่าคับ

ผมใช้มา 2 ปี

ตอนนี้ใช้ 2M โหลด 220-230 ปกติคับ ดูใน utorrent

อยู่ต่างจังหวัดคับ นอกเมือง ***งชุมสายประมาณ 5 กม. คับ
                            ***งชุมสาย 5 กิโล ใช้2 mb ได้ บ้านผม***ง 4 กม. มันให้แค่ 512 ครับ เศร้ามั่ก T-T

Comment

Originally posted by joyrisus View Post
                              ผมใช้อยู่ครับ แรกๆ มันก็ดี ไวดี ไม่มีปัญหา แต่หลังๆ มันเน่าครับ เดียวมันก็ ตัดไปโดยหาสาเหตุไม่ได้ โทรไปก็ไม่ได้อ่ะไร มันบอกให้รอ เข้าไปเจอ โคดเล่นเพลงของGmember มันก็ตัด โครตเซง เลย สัญญา 1 ปี แนะ ทนใช้ไป
                              เหมือนกันเลยครับ ช่วงแรก ความเร็วเต็มสปีดมากเลยครับ แต่ผ่านมา 1 เดือน ความเร็วผมเหลือ 1 ใน 4 ของความเร็วที่สมัครครับ

Comment

Working...
                              X