Announcement

Collapse
No announcement yet.

20000 อีกแล้ว !...ยังไม่จบกับความแรงของ ATI Radeon HD2900XT Crossfire

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 20000 อีกแล้ว !...ยังไม่จบกับความแรงของ ATI Radeon HD2900XT Crossfire

ขออีกซักรอบหละกันกับ HD2900XT CF คราวนี้ลองบนเมนบอร์ดตัวแรง ASUS P5W64 WS Pro กับการ
    เชื่อมต่อแบบ 8x + 8x มาดูกันว่ามันจะสู้ 16x + 16x ของ X38 ตัวใหม่ได้หรือป่าว

setup

QX6850@4.0GHz, 1.65V
    D-Tek FuZion + Alphacool 3Fan Rad. + DB-1 pump + SS FM121 Fan
    ASUS P5W64 WS Pro
    G.SKILL 8000HZ@800MHz 3-3-3-8, 2.4V
    ATI Radeon HD2900XT CF@850/950MHz, Stock Cooler
    Western WD800+SATA Adapter
    Thermaltake Toughpower 1.2kW

Result

3D05

3D06

คะแนน 06 ออกมาบี้ QX4.9GHz ที่รันในงาน Comworldเลยนะเนี่ยะ นี่ขนาดบอร์ดเก่าๆ
    บัสน้อยๆ แรมน้อยๆเอง แถม 8x + 8x ด้วย ถ้าได้เจอกับ X38 16x + 16x แล้ว QX วิ่งซัก 4.7-4.8G
    มันจะออกมาขนาดไหนกัน... แค่คิดก็มันส์แล้ว

ขอแรงกว่านี้ครับ อิอิ

Comment

แรงงงงงซะ

Comment

ซดกะ 8800ultra sli สบายๆเลย(รึป่าว)นะนั่น แรงซะ...

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post

คะแนน 06 ออกมาบี้ QX4.9GHz ที่รันในงาน Comworldเลยนะเนี่ยะ นี่ขนาดบอร์ดเก่าๆ
          บัสน้อยๆ แรมน้อยๆเอง แถม 8x + 8x ด้วย ถ้าได้เจอกับ X38 16x + 16x แล้ว QX วิ่งซัก 4.7-4.8G
          มันจะออกมาขนาดไหนกัน... แค่คิดก็มันส์แล้ว
          คิดแล้วมันส์ด้วยคนครับ น่าจะมันส์โคตรเลยครับ มันส์แน่ๆครับ เอิ้กๆๆ

Comment

Awesome Job

Comment

แรงนรกแตก

Comment

แรงไม่เคยตกเลยวุ้ยยยย

Comment

แรงจังฮู้ !!! ขอชมตู้ปลาด้วยครับท่าน

Comment

แรงคับ...

Comment

ระวังจะหลุด ออกจากเครื่องนะครับ ^_^

Comment

แรงหยุดไม่อยู่ วู้ๆๆๆๆ

Comment

แรงมากๆคับ^^

Comment

โห @850/950 Core วิ่งเกือบเท่ากับ Mem แล้วอ่ะ

อยากฟังเสียงพัดลม HD2900XT จังครับ ว่าจะไพเราะแค่ไหน ^_^

Comment

สุึดยอดเลยครับ!!!

Comment

Working...
                              X