Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือจากท่านเซียนทั้งหลายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือจากท่านเซียนทั้งหลายครับ

คือว่า เสียงตอนบูตเข้าวินโดว์มันกระตุกอะครับ เปิดวินแอมก็กระตุก อีกอย่างตอนบูตมานนานผิดปกติครับ ขอบคุณครับ

เคยเป็นแต่ฟังเพลงแล้วเสียงยืดเหมือนเทปยืดอะครับผมแก้โดย ลงวินโดว์ใหม่หายครับ
    ถ้าใช้ซาวด์แยกลองเสียบซาวด์กับเครื่องอืนดู ถ้าเสียบเครื่องออืนไม่เป็น ก็ format ลงวินโดว์ใหม่ครับ
    ถ้าเสียบเครื่องอื่นก็เป็นเหมือนกันซาวด์เสียครับ

Comment

Working...
    X