Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเปลี่ยนRamแนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเปลี่ยนRamแนะนำทีคับ

คือตอนนี้ใช้ A-DATA Vitesta DDR2 800+ 4GB/800 อยากเปลี่ยไปใช้ บัส1066 ช่วยแนะนำทีคับว่าควรเปลี่ยนไหม

ประสิทธิภาพมันต่างกันรึป่าว อ่ะคับ
    Last edited by eminemzz; 2 Sep 2008, 17:42:45.

ถ้าไม่ระดับ GSKILL HZ ผมว่าใช้จริงๆก็ไม่ต่างนะครับ

Comment

ไม่ต่างกันเลย
      ถึงเทสคะแนนก็เพิ่มน้อย ต้องมาดัน CL อีก

Comment

ขอโทดทีคับพึ่งไปเรียนมา

Comment

แล้วถ้าผมทำงานพวกตัดต่อเอฟฟเฟ็ค แล้วก้อ 3D เนี้ยควรใช่ตัวเดิมหรือควรจะเปลี่ยนดีคับ

ขอบคุณมากนะคับที่ช่วยมาแนะนำ

Comment

แล้วถ้าผมทำงานพวกตัดต่อเอฟฟเฟ็ค แล้วก้อ 3D เนี้ยควรใช่ตัวเดิมหรือควรจะเปลี่ยนดีคับ

ขอบคุณมากนะคับที่ช่วยมาแนะนำ

Comment

ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับ เห็นผลไม่มาก ไม่มากจริงๆ ถ้าไม่ใช้พวกเสพติดการ OC ก็ไม่ต้องเปลี่ยนครับ ไม่คุ้มเงินที่เสียไปเลย

Comment

Originally posted by oomiN View Post
                ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับ เห็นผลไม่มาก ไม่มากจริงๆ ถ้าไม่ใช้พวกเสพติดการ OC ก็ไม่ต้องเปลี่ยนครับ ไม่คุ้มเงินที่เสียไปเลย
                คับขอบคุณมากคับเกือบเสียตังทิ้งซะแล้ว

Comment

Working...
                X