Announcement

Collapse
No announcement yet.

e5200+ep31ds3L บัสไม่ไปครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e5200+ep31ds3L บัสไม่ไปครับ..

E5200
    EP31DS3L REV.1 (ไบออส F4)
    Crucial บัส 800 1*2
    tsunami 580 w.
    มันลากบัสไม่ไป ลากเท่าไรก็ไม่ใด้กลับมาค่าเดิมหมด (ดุในCPU-Z) ปิด C1E แล้วก็ยังไม่ใด้ต้องไปแก้ตรงไหน เทพทั้งหลายช่วยแน่ะนำหน่อย ของแบบละเอียดหน่่อยน่ะครับ .

ที่บอกว่ากลับค่าเดิมนี่คือ oc แล้วไม่จำค่าใช่ป่ะ ถ้าใช้ก็เอาไปเคลมซะ เจอปัญหายอดฮิตของกิกกะไบร์ซะแล้วล่ะครับ

Comment

งานเข้า

Comment

ซวยแล้วไง

Comment

M/B ต้องใช้งาน เครมก็อีกนานกว่าจะใด้กลับมาอยู่ ตจว ดัวยเซ็งเลยงานนี้ อิอิกำ..

Comment

เอาไปเคลมแล้วบอกอยากจะอัพรุ่นอื่นสิครับ

Comment

วิธีแก้
              ดูที่สายซาต้าฮาดดิส C:\ ใช้ช่อง 1 (ตัวหลักใช้ช่องหนึ่ง)

Comment

แล้ว M/B รุ่นนี้ใช้โปรแกรม EasyTune 5 Pro ใด้เปล่าครับ..

Comment

Originally posted by HomeAudioSystem View Post
                  วิธีแก้
                  ดูที่สายซาต้าฮาดดิส C:\ ใช้ช่อง 1 (ตัวหลักใช้ช่องหนึ่ง)
                  ออใผมมี HD 2ตัว 80 G.ลงไดร์C อย่างเดียวท่านหมายถึงตัวนี้ให้เสียบช่อง 1 ถูกต้องเปล่า ขอบคุณครับ..

Comment

Working...
                  X