Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก บอร์ดให้หน่อยครับ ใช้กับ am 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก บอร์ดให้หน่อยครับ ใช้กับ am 2

ไม่เอา เอซัส นะครับ มีพวกยี้ห้ออื่นไหม ไม่ต่อ sli ครับ ขอทรงสวยสักนิดครับ(แบบมีฮีทไปท์ มาด้วยครับ) ขอบคุณมากครับ มีคนแนะนำ จิกกะไบท์ มาแต่ผมไม่มีข้อมุล จิกกะไบท์ เลย แล้ว ยี้ห้อ Abit เป็นอย่างไง ครับ หาซื้อในพันทิปได้ที่ไหนครับ

asus m2n-e ผมใช้อยู่เวิคดี
    abit KN9 ultra <<< อันนี้น่าลองซื้อร้าน saveway บริการดีครับ

Comment

หายาก ครับตัวนี้ asus m2n-e แล้ว ก็จากที่ ดู แล้ว ตาดีตาร้ายเสียครับ จากที่ อ่านดูในบอร์ด ก็มีหลายคนที่ออกมา ว่า มันมีปัญหาอะครับ เลยว่าจะลองมองยี้ห้ออื่นดู ครับ

Comment

ผมว่า m2n-e นี้เหระ ดีแล้ว ตัวเทพ แต่จะเล่น abit ก็ดีแรงกว่านิหน่อย

Comment

Originally posted by sync713n View Post
          หายาก ครับตัวนี้ asus m2n-e แล้ว ก็จากที่ ดู แล้ว ตาดีตาร้ายเสียครับ จากที่ อ่านดูในบอร์ด ก็มีหลายคนที่ออกมา ว่า มันมีปัญหาอะครับ เลยว่าจะลองมองยี้ห้ออื่นดู ครับ
          บางทีปัญหามันก็เส้นผมบังภูเขานะครับ (ผมแรก ๆ ก็อคติเหมือนทั่นแหละแต่ตอนนี้เส้นผมมันบังภูเขาไม่มิดแระ 3G) สวย แรง ทดแรมยาก ใหญ่ ยาว เคลมนาน = m2n-e

สำหรับ abit นี้เห็นว่าอัดไฟได้เยอะดีครับ
          ส่วนกิ๊กกะไบท์นี้ผมไม่เคยใช้ no comment แต่ถ้างบถึงก็ลองดู DFI ก็ดีเหมือนกันแต่รุ่นไปป์จะแพงหน่อย

Comment

ใครมี ข้อมูล จิกกะไบท์ บอกทีครับ ผมไม่มี ข้อมูล ครับ

Comment

gigabyte ไม่ค่อยเห็นใครพูดถึงเลยครับ
              ผมใช้ M2N-E อยู่ โดยรวมก็พอใจกับมันดีครับ

Comment

Working...
              X