Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะให้ไมค์ตรงหูฟังติดทำไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะให้ไมค์ตรงหูฟังติดทำไงคับ

ตั้งแต่ซื้อหูฟังมา ไมค์ตรงหูฟังยังใช้ไม่เป็นเลยคับใช้ยังไงบอกทีคับ

อีกข้อ เราสามารถเอาไมค์ธรรมดามาเสียบกับ NB ได้ไหม แล้วถ้าเสียบแล้วเสียงไม่ดังต้องปรับอะไรคับ

ไมค์ ตรหูฟัง คุณ ต้องเสียบ ตรงรู ไมค์ ก่อนนะครับ

ถ้าไม่ดังก็ ลองเข้าไปปรับ ใน โปรแกรม ของซาว์ การ์ดดูนะครับ

Comment

เสริมนิด เผื่อไม่เข้าใจ ถ้าไม่ดัง ลองเข้าไปที่ลำโพงอ่ะ แล้วเข้าไปเลือก ให้เป็น input อะ มันจะเป้น recording ให้คับ

ลองดูละกัน

Comment

Working...
      X