Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อ cpu ตอนนี้อะไรซื้อแล้วคุ้มที่สุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อ cpu ตอนนี้อะไรซื้อแล้วคุ้มที่สุดคับ

แบบว่าตอนนี้กะลังจะซื้อคอมใหม่อยู่อะคับ เลยยังเล็งๆ cpu อยู่ ไม่รุว่าจะเอารุ่นไหนดีงบประมาณไม่เกิน 7000 บาทว่าจะเอา x2 3800+ หรือ x2 3600+ ใครช่วยบอกความต่างของทั้ง 2 ตัวหน่อยคับ หรือจะแนะนำรุ่นอื่นๆก็ไม่ว่าครับ

3800+ ครับ ต่างกันแค่ 900 บาทเองครับ L2 มากกว่าครับ

Comment

แต่นาทีนี้ 7000 เล่น E6300 ครับ ถ้ายังไม่เลือกค่าย amd หรือ intel ถ้าเลือกแล้วก็ตาม wikorn ครับ

Comment

3800 อีกเสียงครับ

Comment

Working...
        X