Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crossfire ข้ามค่ายเป็นไปได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crossfire ข้ามค่ายเป็นไปได้ไหม

พักนี้ ห้อง IT Market มี x1600-x1650 มาขายกันเยอะ ไม่แพงด้วย
    Crossfire ข้ามรุ่น ก็ทำได้อยู่แล้ว
    แล้วมันจะ Crossfire ข้ามค่าย(อย่าง ASUS กะ PowerColor) ได้รึเปล่าหละ
    อยากรู้จริงๆครับ ช่วยเฉลยหน่อย

ไม่เคยลองครับ
    แนะนำว่าอย่าเสี่ยงครับ

Comment

เคยมีคนทำให้เห็นเหมือนกันครับ
      แต่แบบว่าเสี่ยงอ่ะครับ
      หายี่ห้อเดียวกับรุ่นดีกันจะ เซฟที่สุด

Comment

อ่านกระทู้นึกว่าจะเอาgfมาcrossกับ rd

Comment

เห็นในQuickPCไม่แน่ใจว่าเล่มล่าสุดรึเปล่าเค้าเอามา crossได้นะ แต่ต้องเป็นcrossทีใช้ช่องต่อด้านบน ซื้อตัวที่เป็นcrossfire editionแล้วเค้าจะมีตัวที่ใช้ต่อแถมมาให้นะ

Comment

Working...
          X