Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista 32Bit Ultimate

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vista 32Bit Ultimate

คือว่าผมใช้vistaเป็นครั้งแรกอะครับแต่เจอปัญหาคาใจนิดหน่อย คือว่าผมเข้าไปใน Disk:C เจอFolder windows.old พอคลิกเข้าไปดูข้างในมันเป็นโปรแกรมต่างๆที่ผมใช้ในwin xp ก่อนหน้านี้ทั้งนั้นเลยครับ เลยสงสัยว่าทำไมมันยังอยู่ครับ หรือว่าwindowตัวเก่ามันยังอยู่ครับ วานผู้รู้ตอบทีครับ

ไม่ได้ฟอแมทXPก่อนลงวิสต้ารึป่าว

Comment

ลงอีกทีดีกว่านะอันนี้มันลงแบบอัพเกรด ใช่ลงแบบฟอร์แมทดีกว่า

Comment

เห็นด้วยกับการลงใหม่ครับ สะอาดหมดจด ปัญหาน้อย

Comment

Originally posted by dordeg View Post
          ไม่ได้ฟอแมทXPก่อนลงวิสต้ารึป่าว
          ตามนี้ เคยเจอเหมือนกัน

Comment

Working...
          X