Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทส super pi แล้วมันทำไมวิ่งแค่หัวเดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทส super pi แล้วมันทำไมวิ่งแค่หัวเดียว

ถามหน่อยครับว่า เทส super pi แล้วมันทำไมวิ่งแค่หัวเดียว ใช้ E6700 อยู่ครับ เมื่อก่อนยังวิ่ง2หัวเลยครับ มาเทสตอนนี้ทำไม่มันวิ่ง แบบหัวแรกมันทำงานเยอะ แต่หัวที่สองมันทำงานน้อยนะครับ มีวิธีทำให้มันวิ่งเท่ากันเหมือนเมื่อก่อนมั้ยครับ ขอยคุณทุกท่านมากๆครับ

เทส 2 อันครับ ถ้าหัวแรกทำงานเยอะ และหัว 2 ไม่ทำงาน ก็เปิดโปรแกรมขึ้นมาอีกอัน เทสสัก 3 อัน

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
      เทส 2 อันครับ ถ้าหัวแรกทำงานเยอะ และหัว 2 ไม่ทำงาน ก็เปิดโปรแกรมขึ้นมาอีกอัน เทสสัก 3 อัน
      พอดี cpu ทำงาน 2 หัว แต่ แรม ตาย อิอิ

ของผมก็ต้อง 3 เทส หัวที่2 ถึงจะขยับครับ อิอิ

Comment

ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          พอดี cpu ทำงาน 2 หัว แต่ แรม ตาย อิอิ

ของผมก็ต้อง 3 เทส หัวที่2 ถึงจะขยับครับ อิอิ
          หมายความว่า เทส 3 ครั้งพร้อมกัน หรือว่าพอเทสจบไปครั้งแรก แล้วต่อยเทส ครั้งต่อไปครับ งง แล้วแรมตายคืออะไรครับ ขอบคุณมากๆครับ สวัสดีปีใหม่นะครับ
          Last edited by csanti2000; 1 Jan 2008, 04:11:07.

Comment

Working...
          X