Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก case ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก case ทีครับ

ระหว่าง RaidMax Smilodon Extreme Black กับ RAIDMAX SIRIUS Black
    จะเลือกตัวไหนดีครับ
    หรือถ้ามีตัวไหนที่น่าสนใจกว่า รบกวนช่วยแนะนำทีครับ พร้อมเหตุผลด้วยครับ (เน้นเรื่องระบายอากาศ)
    ในราคาไม่เกิน 3000 นะ (หรือเกินหน่อยๆ ก็ได้)
    ขอบคุณมากคร้าบ

ปล. อ้อ ห้องที่จะใช้คอมพ์ไม่ได้ติดแอร์นะ

สไมโลดอนครับ

Comment

iCute Super18 ,Lian-Li PC-7S,Lian-Li PC-G7,AeroCool Masstige - A

Comment

ผมจาไปซื้อ smilodon พรุ่งนี้ครับ

ดำ-เขียว สาวแทบขาดใจ

Comment

แต่ m9 ก็น่าสนนะ มีแผงกันฝุ่น ถูกกว่าด้วย

Comment

ไม่เกิน 3000 ผมชอบ CoolerMaster 690 คับ

Comment

ขอบคุณมากครับ แหม้ น่าสนใจทุกตัวเรย

ขอถามอีกนะครับ RAIDMAX SIRIUS เนี่บ เห็นเค้าว่าเป็น Aluminium 100%
              อันนี้จริงป่ะคับ ถ้าจริง เป็น Aluminium แบบไหนครับ เพราะดูราคาแล้วนึกว่าเป็นเคสเหล็กน่ะ
              แล้วก็ตัวงานเรียบร้อยดีไหม ระบายความร้อนดีอ๊ะป่าว(จากที่เป็นเคสอลูฯ)

Comment

Working...
              X