Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งรหัส TP-LINK TD-W8901G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตั้งรหัส TP-LINK TD-W8901G

คือเคนทำตามใบคำแนะนำที่มีให้มาพร้อมตัว wireless แล้วอะครับ แต่พอทำเสร็จแล้วมันจะต่อเน็ตไม่ได้อะ เราก็เลยตั้งเป็นไม่ใส่รหัสไว้ ผ่านมาหลายเดือนละ ตอนนี้เน็ตหลุดบ่อยมากตอนแรกก็นึกว่าเป็นที่เน็ต แต่พอลองเช็ค wireless ปรากฎว่าคนข้างบ้านเข้ามาใช้ wireless ผม5-6คน ได้มั่ง ผมเลยอยากตั้งรหัสหน่อยอะครับ ใครตั้งรหัสตัวนี้เป็นสอนทีครับ

ขอบคุณครับ

ในคู่มือก็น่าจะมีบอกนะครับกาตังรหัส

Comment

คงจะทำได้นะ..เพราะรุ่นเกือบเหมือนกัน......

Comment

ผมก็ใช้อยู่ก็ตั้งตามคู้มือเลยนะ ใช้ได้ไม่มีปัญหา

Comment

เข้าไปที่Maintenanceครับ

Comment

Working...
          X