Announcement

Collapse
No announcement yet.

power siliverstone & tagan bz ตัวไหนแจ่มกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• power siliverstone & tagan bz ตัวไหนแจ่มกว่า

power 2 ตัวนี้ ตัวไหนแจ่มกว่าคับ

tagan BZ-800 800W

SiliverStone OP 650 650W

ตอนนี้ผมใช้ OP650 อยู่ถ้าจะเปลี่ยนเป็น BZ คิดว่าคุ้มไหมคับ เครื่องผมใช้ไฟค่อนข้างเยอะคับ

Tagan ......เป็นคำตอบที่..............................ถูกต้องนะคร้าบบบ...

Comment

คนแถวนี้ เชียทาแกนเยอะครับ

Comment

Tagan เช่นกันคับ ก็ของเค้าดีจริงนิ อิอิ

(แต่ผมใช้ SilverStone อยู่นะ)

betagen ๆๆๆ เปรี้ยว หวาน มัน อร่อย

Comment

ถ้าที่ใช้อยู่ยังเพียงพอ ก็ยังไม่คุ้มที่จะเปลี่ยนครับ

แต่ถ้าต้องเปลี่ยนจริงๆ Tagan ก็เป็นตัวเลือกที่คุ้มค่ามากครับ(สวยด้วย)

Comment

op650 ของผมตอนนี้เริ่มมีอาการวูปแล้ว- -" เดี้ยวใช้ไปอีกซักพักแล้วกันปั๊มเงินก่อน

Comment

tg

Comment

มันไม่ได้แตกต่างกันมากหรอกครับ เลือกตัวที่ชอบดีกว่า

Comment

Working...
                X