Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องfan9cmที่ใส่HR-03 GTหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องfan9cmที่ใส่HR-03 GTหน่อยครับ

เพื่อนๆที่ใช้พัดลมติดHR-03 GTอ่ะครับ คือสายไฟที่มันออกมาจากพัดลมมันเสียบช่องfanที่ตัวการ์ดจอไม่ได้อ่ะครับขนาดมันไม่เท่ากันผมจึงต้องเสียบสายอีกหัวเข้าPSUเลยอยากถามว่า"มันจะปรับรอบพัดลมได้ปะครับ"อยากให้มันวิ่ง100%อ่ะ
    Last edited by lchayawatl; 2 Aug 2008, 08:50:06.

ทีเค กะ เจได้ น่าจะมีขายนะ เห็นเค้าใช้กันที่เป็นตัวขาวๆ อะ ปรับรอบได้ด้วย

Comment

หาตามร้าน TCT ได้ครับ
      Attached Files

Comment

ถ้าจะใช้โปรแกรมปรับรอบพัดลมได้ปะครับ

Comment

ทำเองเลยลงทุนไม่กี่สิบบาท

Comment

โมใส่ 12cm อะ เอา เคเบิลไท มัดเอา อิอิ

Comment

Originally posted by noobeer1 View Post
              โมใส่ 12cm อะ เอา เคเบิลไท มัดเอา อิอิ
              เอางั้นเลยหรอท่าน..คงจะเย็นขึ้นเยอะ

Comment

เสียบเข้าที่เมนบอร์ด แล้วปรับรอบด้วยสปีดแฟนก็ได้แล้วครับ

Comment

Working...
                X