Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง nod32 ทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง nod32 ทีนะครับ

ทำไมของผมเวลาคลิ๊กขวาเเล้วมันไม่ขึ้นให้สเเกนอ่าครับต้องตั้งค่าตรงไหนหรือครับ ผมใช้ v3นะครับ
    Attached Files

ลบออกแล้วลงใหม่ดูครับ

Comment

ลองลบแล้วลงใหม่อีกทีนะว่าได้หรือเปล่า
      เพราะปกติจะมีมาให้เลยเมื่อติดตั้งเสร็จ ไม่ต้องไปตั้งค่าอะไร

Comment

น่าจะติดตั่งไม่สมบูญย์มากกว่านะลองลงใหม่ดู

Comment

Originally posted by Squall View Post
          ลองลบแล้วลงใหม่อีกทีนะว่าได้หรือเปล่า
          เพราะปกติจะมีมาให้เลยเมื่อติดตั้งเสร็จ ไม่ต้องไปตั้งค่าอะไร
          ตามนี้ลองดู

เนียนอีกแล้วเรา

Comment

ตามข้างบนครับ

เนียนตามไปอีกคน อิอิอิ

Comment

จามพี่ๆเค้าไป ไม่ได้ยังไงก็ค่อยคิดอีกที

Comment

^
                ^
                ^
                ^
                ^
                อีกเสียงครับ

Comment

ยังไม่ต้องลงใหม่ครับ
                  ลองเ้้ข้าไปดูในadvance setup ////ีuser interface ///context menu
                  แล้วดูที่ integrate into the context menu ว่าติ๊กไว้หรือเปล่า

ตามรูปเลยครับ

Comment

ตามนั้น เนียน

Comment

Originally posted by windora View Post
                      ยังไม่ต้องลงใหม่ครับ
                      ลองเ้้ข้าไปดูในadvance setup ////ีuser interface ///context menu
                      แล้วดูที่ integrate into the context menu ว่าติ๊กไว้หรือเปล่า

ตามรูปเลยครับ
                      ตามนี่ ใช่เลย

อ่านไม่หมดเกือบลงใหม่แล้ว อิอิ

Comment

Working...
                      X