Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคิดจะซื้อ9500GTมีคำแนะนำมาฝากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครคิดจะซื้อ9500GTมีคำแนะนำมาฝากครับ

http://www.leadtek.com/eng/3d_graphi...&pronameid=434

ถ้าท่านจะซื้อ9500GTสักตัว แนะนำWinFast PX9500GT DDR3 512MB รุ่น Heatpipe edition(ไม่มีพัดลม) ครับ ตัวการ์ดใหญ่โตดูดีเกินตัว ซิ้งค์สวยงามถ้ามีลมเป่าเพิ่มอีกเบาๆจะเย็นมากครับ เช่น ลมจากพัดลมเคสที่อยู่ตรง slot PCI gpuวิ่งกันที่575MHz ram1600MHz คุณภาพสมราคาครับผมจับมาคา3100บาท อุณหภูมิปรกติไม่ได้ทำงานไม่เปิดแอร์38องศาเล่นเกมส์50นิดหน่อย
    ไม่เคยถึง60 เล่นเกมส์เสร็จใหม่ๆเช็คดูก็อยู่ที่48ครับ เย็นจับใจดีจริงๆ ไม่ต้องต่อไฟเพิ่มด้วยครับ ใช้อยู่ครับ รุ่นนี้แนะนำของเค้าดีจริงครับ ^ ^
    Last edited by HERO-NUT; 11 Oct 2008, 13:05:57.

โอ้ดีมากๆ ดันๆ

Comment

ดีครับ มาบอกๆกัน จะได้มีทางเลือกเยอะๆ

Comment

แจ่ม

Comment

มีรูปให้ดูไหมครับ หน้าตายังไง

Comment

แจ่มๆ

Comment

รูปตามลิ้งค์ด้านบนนะครับ

Comment

ผมว่าถ้าราคามันทะลุสามพันบาทไปแล้วนี่ ไปมอง HD4670 หรือ GF 9600GSO ไปเลยจะดีกว่านะ..

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
                  ผมว่าถ้าราคามันทะลุสามพันบาทไปแล้วนี่ ไปมอง HD4670 หรือ GF 9600GSO ไปเลยจะดีกว่านะ..

ตามนี้ครับ แรงกว่าพอสมควรครับ แต่ถ้าเน้นสวยงามใส่เคสโชว์ก้อเป็นอีกเรื่องนึงครับ

Comment

ดันไปครับ สำหรับคนชอบการ์ดตัวนี้ เพราะบางท่านอาจซื้อได้ในราคาที่ถูกกว่านี้ครับ

Comment

Working...
                    X