Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS HD4670 ICE Q Turbo มีขายที่ไหนบ้างตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS HD4670 ICE Q Turbo มีขายที่ไหนบ้างตอนนี้

อยากรู้ว่าตัว HIS HD4670 ICE Q Turbo มันราคาประมาณเท่าไรห่ แล้วตอนนี้ยังมีขายที่ไหนบ้างอะครับพันทิพ มีรึป่าวอ่า

ถ้าหาไม่ได้รึของขาดแนะนำ auto net(เซียร์) แพงหน่อย

Comment

ร้านที่ 1000 ชั้น 4 ด้านหลัง น่าจะพอมีครับ หรือชั้น 3 ด้านหลัง ติดๆ กับร้าน M&D

Comment

ธานีครับ www.thanni.com

Comment

JIB มีเต็มเลยครับ ทั้งพันทิพยืและเซียร์

ธรรมดา 3000 , turbo 3300

Comment

Working...
          X